มากันที่วงการเพลงไทย เพราะวันนี้มีหนึ่งข่าวที่น่ายินดี เมื่อวง Three Man Down สามารถสร้างสถิติใหม่ของตัวเอง ด้วยการสะสมยอดวิวของมิวสิกวิดีโอเพลง “ฝันถึงแฟนเก่า” ทะลุหลัก 100 ล้านวิวได้สำเร็จ หลังจากที่ปล่อยออกมาให้ได้ชมกันเมื่อวันที่ 16 มิถุนายน 2020โดยทางเฟสบุ๊คของวงมีการประกาศข่าวดีนี้ ทำให้มี “ชาวเมือง” แฟนเพลงของวง Three Man Down เขาไปแสดงความยินดีกันเป็นจำนวนมาก ทำให้ #ฝันถึงแฟนเก่า100M พุ่งติดเทรนด์ทวิตเตอร์อีกด้วยนอกจากนี้ยังมีการเคาท์ดาวน์ให้กับอีกหนึ่งมิวสิกวิดีโอจาก Three Man Down อย่าง “ถ้าเธอรักฉันจริง” ก็จ่อทุบสถิติ MV เพลง 100 ล้านวิวแล้ว เพราะล่าสุดตัวเลขผู้ชมอยู่ที่ 95 ล้าน