![อร่อยจนต้องลอง! "ลูกเล็กเด็กแดง" ขนมปังนมสดเจ้าดัง ย่านบรรทัดทอง](https://storage.googleapis.com/atime-media-prod/content/91bf6da9-9cd7-4756-bd5b-63318f37d9ab.png)
อร่อยจนต้องลอง! "ลูกเล็กเด็กแดง" ขนมปังนมสดเจ้าดัง ย่านบรรทัดทอง
ตะลุยย่านบรรทัดทอง ชิมของอร่อย ของเด็ด ต้องลองสักครั้ง "ลูกเล็กเด็กแดง" ร้านขนมปังนมสดชื่อดัง ที่ใคร ๆ ก็ต้องมาลองสั่งมาลิ้มลอง"ลูกเล็กเด็กแดง" ร้านขนมปังนมสด ขนาดกะทัดรัด แต่คุณภาพสุดประทับใจ ทั้งเมนู ทั้งบริการ และการตกแต่งร้านแบบเรียบ ๆ แต่โดดเด่น ให้ความรู้สึกได้ย้อนวัยนั่งกินเมนูของหวานอยู่ที่โรงเรียนเมนูของทางร้าน ก็จะทีให้เลือกทั้งเมนูเครื่องดื่ม เมนูขนมปังทั้งหน้าแบบหวาน แบบคาวตามความชอบของลูกค้าได้เลย แถมมีความน่ารักที่เป็นเอกลักษณ์ของร้านคือมีน้องตาแป๋วอยู่บนเมนูขนมปังทุกเมนูเลยมาแล้ว ทั้งเมนูเครื่องดื่ม และขนมปังตาแป๋ว บอกเลยว่ากินคู่กัน มันกันแบบสุด ๆ ขนมปังสุดนิ่ม ชาไทยหอม ๆร้าน "ลูกเล็กเด็กแดง" เปิดให้เปิดบริการทุกวัน 17.00 – 23.00 น. ตั้งอยู่ใกล้กับ Shubu lab ใครที่ชื่นชอบกินเมนูของหวาน บอกเลยว่าต้องมาจัดกันสักครั้ง